Đi Đảo Kohrong Samloem từ Hà Tiên ( cửa khẩu Xà Xía).

Đi Đảo Kohrong Samloem từ Hà Tiên ( cửa khẩu Xà Xía).

Đi Đảo Kohrong Samloem từ Hà Tiên ( cửa khẩu Xà Xía).
Đi Đảo Kohrong Samloem từ Hà Tiên ( cửa khẩu Xà Xía).

Combo tàu xe khứ hồ từ Hà Tiên đến đảo Koh Rong Samloem. Dịch vụ xe bus chất lượng cao khởi hành từ Hà Tiên đi Sihanoukville, tàu đi đảo Kohrong - Samloem với 2 chuyến hằng ngày 

Lượt xem : 120

Chia sẻ :
Đi Đảo Kohrong Samloem từ Hà Tiên ( cửa khẩu Xà Xía).
Tuyến
 xe bus Hà Tiên đi Sihanoukville còn đi các điểm du lịch - tp lớn ở Campuchia như: Kep, Kampot, Bokor, Phnompenh, Siem Riep...Tuyến xe Hà Tiên đi Sihanoukville chạy hằng ngày còn có chuyến chạy ngược lại từ Sihanoukville về Hà Tiên, có xe đón khách tậng nơi.

 
   Bảng Giá Vé Xe Bus
STT Chuyến đi Giờ khởi hành Giá vé
01 HA TIEN – KEP
KEP - HA TIEN
7h00  - 13h00
10h00 - 16h00
09 USD
 
02 HA TIEN – KAMPOT 
KAMPOT - HA TIEN
7h00 - 13h00
9h00 - 15h00
11 USD
03 HA TIEN – SIHANOUK VILLE
SIHANOUK VILLE - HA TIEN
7h00  - 13h00
7h00 - 12h00 - 14h00
14 USD
04
HA TIEN – PHNOM PENH

7h00 - 13h00

14 USD
05
HA TIEN – SIEM REAP

7h00 - 13h00

24 USD
06
SIHANOUK - PHNOMPENH

8h00 - 12h00 - 14h00

12 USD
07
PHNOMPENH - SIEM RIEP

9h00 - 12h30 - 15h45

15 USD
CHO THUÊ XE 4 CHỖ, 7 CHỖ, 16 CHỖ, 25 CHỖ HÀ TIÊN ĐI CAMPUCHIA
Ngoài tuyến xe bus đi Sihanoukville chạy hằng ngày thì chúng tôi còn cho thuê xe ô tô các loại từ xe 4 chỗ ->> xe 29 chỗ tại cửa khẩu Hà Tiên đi Campuchia, xe chất lượng tốt, có máy lạnh, tivi...tài xế nhiệt tình, nói được tiếng việt và khơmer.

TÀU NHANH ĐI ĐẢO KOHRONG, KOHRONG SAMLOEM
Với loại tàu cao tốc này khách có thể rút ngắn thời gian từ cãng Sihanoukville ra đảo Kohrong, tàu chạy nhanh, an toàn và tiết kiệm. Khách không phải say sóng khi đi tàu chậm và mất nhiều thời gian lên đênh trên biển. Tàu nhanh đi Kohrongsamloem có khoang hành khách với ghế ngồi rộng có máy lạnh, có khu vực phía sau ngắm cảnh cho khách....
Bảng Giá Vé Tàu
TUYẾN GIỜ ĐI THỜI GIAN GIÁ VÉ KHỨ HỒI
SHV – Kohrong - Samloem 09h00 – 12h00 - 14h00 40’ 20USD
Kohrong - Samloem -  SHV 10h00 – 13h00 - 15h00 40’
Hướng Dẫn Đặt Vé Boat + Bus 

- Khách chọn ngày đi, chuyến đi , số lượng khách, số điện thoại liên hệ rồi mail thông tin qua cho chúng tôi xác nhận sau đó gửi lại bằng file pdf cho quý khách.
- Khách kiểm tra thông tin file xác nhận nếu không có gì điều chỉnh thì chuyển tiền cọc như file đã gửi cho khách.
- Khách in file xác nhận đó đem theo để nhận vé tại Hà Tiên, nếu cẩn thận có thể đem theo giấy chuyển tiền ngân hàng
- Khách đặt bus khứ hồi nên ghi địa điểm đón về ở Campuchia, số đt liên hệ được hoặc số của KS nơi khách ở.


Điện thoại khi cần tư vấn thêm :  0944440235
Mail đặt dịch vụ: info@dulichhatien.vn   (trả lời trong vòng 20phút từ 8h -11h30 và 13h30 -15h30 các ngày trong tuần )
 
 
 
 
^ Về đầu trang